Sunday, 4 August 2013

HUDDAH AZUA VIJAMBO!!! ''(Huddah loves su**king things)''

 
Wengi tumeshajua Huddah Manroe ni nani (hasa kwa wale mnaofuatilia mitandao ya kijamii) she is a star, na kila linapotokea tukio la kumhusu mara nyingi huwa linazua gumzo. 

Huddah kupitia akaunti yake ya twitter amepost video yenye heading‘Huddah loves su**king things’, na katika video hiyo mtoto huyo mzuri na aliyekuwa mshiriki wa Kenya katika The Chase anaonekana anailamba lollipop (kimtego sana) na kurudia mara nyingi kuwaanapenda kunyonya vitu. 


Akiwa mbele ya kamera Huddah kaanza kwa kucheka kisha akajitambulisha na kusema anapenda kunyonya vitu kama hiyo lollipop aliyoishika….

No comments: